Champions League Europa League Europa Conference League triệu euro Uefa Nations League U21 euro U19 triệu euro U17 euro VĐQG na Uy Cúp quốc gia Na Uy VĐQG Áo Hạng 2 Áo Cúp đất nước Áo VĐQG Phần Lan Hạng 2 Phần Lan VĐQG Belarus Hạng 2 Belarus VĐQG Bulgaria Hạng 2 Bulgaria Cúp giang sơn Bulgaria VĐQG Croatia Hạng 2 Croatia VĐQG Armenia Hạng 2 Armenia VĐQG Wales hớt tóc QG Wales VĐQG Cyprus Cúp nước nhà Cyprus VĐQG Séc Hạng 2 Séc Cúp tổ quốc Séc VĐQG Ukraine Hạng 2 Ukraine Cúp giang sơn Ukraine VĐQG Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch Cúp giang sơn Đan Mạch VĐQG Estonia Hạng 2 Estonia Cúp quốc gia Estonia VĐQG Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ Cúp nước nhà Thụy Sĩ VĐQG Faroe Islands Hạng 2 Faroe Islands VĐQG Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển Cúp nước nhà Thụy Điển VĐQG Georgia Hạng 2 Georgia VĐQG Hungary Hạng 2 Hungary VĐQG Slovenia Hạng 2 Slovenia Cúp non sông Slovenia VĐQG Slovakia Hạng 2 Slovakia Cúp tổ quốc Slovakia VĐQG Iceland Hạng 2 Iceland Cúp non sông Iceland VĐQG Ireland Hạng 2 Ireland Cúp đất nước Ireland VĐQG Serbia Hạng 2 Serbia VĐQG Romania Hạng 2 Romania Cúp quốc gia Romania VĐQG ba Lan Hạng 2 bố Lan Cúp giang sơn Ba Lan VĐQG Hy Lạp Cúp nước nhà Hy Lạp VĐQG San Marino VĐQG Montenegro VĐQG Bosnia VĐQG Azerbaijan vô cùng cúp châu Âu
Pháp
Ligue 1 Ligue 2 Cúp đất nước Pháp
Châu Á
AFF Cup đá bóng Nam SEA Games U19 quốc tế U20 Châu Á Doha Cup láng đá thiếu nữ SEA Games Futsal nam SEA Games Futsal con gái SEA Games U23 AFF Đông phái mạnh Á U19 Đông phái mạnh Á cô bé Đông nam Á U16 Đông phái mạnh Á U23 Dubai Cup U23 Châu Á phụ nữ Châu Á Asian Cup Asian cup AFC Champions League AFC Cup thai League Malaysia Super League VĐQG Ấn Độ Singapore Premier League Hạng 2 Ấn Độ VĐQG Indonesia VĐQG Uzbekistan VĐQG Syria VĐQG australia Cúp tổ quốc Australia trung quốc Super League Cúp đất nước Trung Quốc VĐQG Đài Loan Hạng 2 trung quốc VĐQG Qatar VĐQG Campuchia Kings Cup VĐQG Saudi Arabia Hạng 2 Saudi Arabia Gulf Cup
CHAN Cup Can Cup VĐQG phái mạnh Phi Hạng 2 nam giới Phi VĐQG Ai Cập Cúp đất nước Ai Cập VĐQG Cameroon Hạng 2 Cameroon
Copa America Gold Cup Concacaf Champions League Copa Libertadores Copa Sudamericana MLS công ty Nghề Mỹ Hạng 2 Mỹ Primera Division Uruguay VĐQG Canada Hạng 2 Canada Cúp non sông Canada VĐQG Chile Hạng 2 Chile Cúp đất nước Chile VĐQG Costa Rica VĐQG Guatemala VĐQG Colombia Hạng 2 Colombia Cúp đất nước Colombia VĐQG Mexico Hạng 2 Mexico VĐQG Ecuador VĐQG Peru VĐQG Venezuela VĐQG Paraguay Hạng 2 Paraguay VĐQG Bolivia
VCK World Cup vòng sơ loại World Cup quanh vùng Châu Á vòng sơ loại World Cup khoanh vùng Châu Âu vòng sơ loại World Cup khu vực Nam Mỹ vòng loại World Cup khu vực Bắc Trung Mỹ vòng sơ loại World Cup khu vực Châu Phi Fifa Club World Cup Olympic soccer nam Olympic láng đá cô bé Cup khác Giao hữu World Cup phụ nữ World Cup U20
Lịch thi đấu bóng đá trác việt Anh | |||||
FT | West yêu thích Utd | vs | Leeds Utd | +0 | 1-1 |
FT | Brighton | vs | Southampton | - 2 | 2-0 |
21/05 22h00 | Man City | vs | Chelsea | - 1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha | |||||
FT | Rayo Vallecano | vs | Espanyol | - 1/2 | 1-1 |
21/05 21h15 | Atletico Madrid | vs | Osasuna | - 1 1/4 | 1-0 |
21/05 23h30 | Valencia | vs | Real Madrid | +1/4 | - |
22/05 02h00 | Sevilla | vs | Real Betis | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia | |||||
FT | Lecce | vs | Spezia | - 1/2 | 0-0 |
FT | Torino | vs | Fiorentina | - 1/4 | 0-0 |
21/05 22h59 | Napoli | vs | Inter Milan | - 1/2 | - |
22/05 01h45 | Udinese | vs | Lazio | +1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức | |||||
FT | Mainz | vs | Stuttgart | +0 | 1-1 |
21/05 22h30 | Augsburg | vs | B.Dortmund | +1 1/2 | - |
22/05 00h30 | B.Leverkusen | vs | M.gladbach | - 1 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Pháp | |||||
FT | Ajaccio | vs | Rennes | +1 1/4 | 0-4 |
FT | Stade Brestois | vs | Clermont | - 1/2 | 1-1 |
FT | Nice | vs | Toulouse | - 1/2 | 0-0 |
FT | Stade Reims | vs | Angers | - 1 1/2 | 1-0 |
FT | Troyes | vs | Strasbourg | +1 1/4 | 0-1 |
21/05 22h05 | Lorient | vs | Lens | +3/4 | - |
22/05 01h45 | Auxerre | vs | PSG | +1 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | |||||
21/05 21h15 | Real Oviedo | vs | Racing Santander | - 1/2 | 1-0 |
21/05 23h30 | Leganes | vs | Andorra FC | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Đức | |||||
FT | Fort.Dusseldorf | vs | Hannover 96 | - 1/2 | 1-2 |
FT | Karlsruher | vs | Kaiserslautern | - 1/4 | 0-0 |
FT | Nurnberg | vs | Hansa Rostock | - 1/4 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Scotland | |||||
FT | Hibernian | vs | Rangers | +3/4 | 0-1 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG người tình Đào Nha | |||||
21/05 21h30 | Vitoria Guimaraes | vs | Gil Vicente | - 3/4 | 0-0 |
22/05 00h00 | Casa Pia AC | vs | Estoril | - 1/4 | - |
22/05 00h00 | Pacos Ferreira | vs | Rio Ave | - 1/4 | - |
22/05 02h30 | Sporting Lisbon | vs | Benfica | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hà Lan | |||||
FT | SBV Excelsior | vs | Fortuna Sittard | - 1/2 | 0-0 |
FT | Emmen | vs | Feyenoord | +1 | 1-1 |
FT | Go Ahead Eagles | vs | Volendam | - 3/4 | 1-0 |
FT | Ajax | vs | Utrecht | - 1 3/4 | 1-0 |
FT | NEC Nijmegen | vs | AZ Alkmaar | +3/4 | 0-2 |
FT | PSV Eindhoven | vs | Heerenveen | - 2 | 1-2 |
FT | RKC Waalwijk | vs | Twente | +3/4 | 0-2 |
FT | Sparta Rotterdam | vs | Cambuur | - 1 1/4 | 3-1 |
FT | Vitesse Arnhem | vs | Groningen | - 1 1/4 | 2-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Nga | |||||
FT | Krylya Sovetov | vs | Ural S.r. Bạn đang xem: Lịch bóng đá hôm qua | - 1/2 | 1-0 |
FT | Spartak Moscow | vs | CSKA Moscow | +0 | 1-1 |
21/05 22h59 | Krasnodar | vs | Rostov | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Albania | |||||
21/05 21h00 | Bylis Ballsh | vs | Kukesi | 0-0 | |
21/05 21h00 | Partizani Tirana | vs | Vllaznia Shkoder | 2-0 | |
21/05 21h00 | Teuta Durres | vs | Kastrioti Kruje | 1-0 | |
21/05 21h00 | Egnatia Rrogozhine | vs | Erzeni Shijak | 2-0 | |
21/05 21h00 | KF Laci | vs | KF Tirana | 0-1 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Armenia | |||||
FT | Pyunik | vs | Lernayin Artsakh | - 2 3/4 | 1-0 |
21/05 22h00 | Shirak | vs | Alashkert | +1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Azerbaijan | |||||
21/05 21h00 | Kapaz | vs | Neftchi Baku | +1/2 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG tía Lan | |||||
FT | Slask Wroclaw | vs | Miedz Legnica | - 3/4 | 2-0 |
FT | Radomiak Radom | vs | Widzew Lodz | - 1/4 | 2-1 |
21/05 22h30 | Wisla Plock | vs | Rakow Czestochowa | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Belarus | |||||
FT | FK Smorgon | vs | Shakhter Soligo. | +1 1/2 | 1-2 |
21/05 21h00 | Dinamo Brest | vs | Gomel | +0 | 2-2 |
21/05 22h59 | Dinamo Minsk | vs | Energetik-BGU | - 1 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bosnia | |||||
21/05 22h00 | Siroki Brijeg | vs | FK Sloga Doboj | - | |
21/05 22h00 | Zrinjski | vs | Leotar Trebinje | - | |
21/05 22h00 | Zeljeznicar | vs | NK Posusje | - | |
21/05 22h00 | Velez Mostar | vs | Sarajevo | - | |
21/05 22h00 | Igman Konjic | vs | FK Tuzla City | - | |
21/05 22h00 | Borac Banja Luka | vs | Sloboda Tuzla | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgaria | |||||
21/05 21h45 | Septemvri Sofia | vs | Pirin Blagoevgrad | - 1/2 | 0-0 |
22/05 00h00 | Lok. Plovdiv | vs | Levski Sofia | +3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Macedonia | |||||
21/05 22h00 | FK Skopje | vs | Vardar | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bỉ | |||||
FT | Club Brugge | vs | Antwerpen | +1/4 | 0-0 |
21/05 23h30 | Genk | vs | Union Saint-Gilloise | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Croatia | |||||
21/05 22h00 | Lok. Zagreb | vs | Istra 1961 | - 1/2 | - |
22/05 00h30 | HNK Rijeka | vs | Dinamo Zagreb | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia | |||||
FT | Tammeka Tartu | vs | Levadia T. | +1 1/4 | 2-1 |
21/05 21h00 | Paide Linname. | vs | Vaprus Parnu | - 1 1/4 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Georgia | |||||
21/05 22h59 | Dinamo Tbilisi | vs | Shukura | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hungary | |||||
FT | Budapest Honved | vs | Mezokovesdi SE | - 1/4 | 1-1 |
21/05 22h30 | Ujpest | vs | Kecskemeti | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Iceland | |||||
22/05 00h00 | Breidablik | vs | KA Akureyri | - 3/4 | - |
22/05 02h15 | Valur Rey. | vs | Keflavik | - 1 3/4 | - |
22/05 02h15 | HK Kopavogur | vs | Vikingur Rey. | +1 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Kazakhstan | |||||
FT | Tobol Kostanay | vs | FK Maktaaral | - 1 1/4 | 0-0 |
FT | Kairat Almaty | vs | Kaisar Kyzylorda | - 1 | 0-3 |
21/05 21h00 | Aktobe | vs | Caspiy Aktau | - 3/4 | 0-0 |
21/05 22h00 | Ordabasy | vs | Okzhetpes | - 1 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Latvia | |||||
FT | Riga FC | vs | Tukums/Salaspils | - 3 | 2-0 |
FT | Rigas Futbola Skola | vs | FK Auda | - 1 1/2 | 2-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lithuania | |||||
FT | FK Riteriai | vs | Dziugas FC | - 1/4 | 0-0 |
21/05 21h55 | Siauliai | vs | FK Panevezys | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Luxembourg | |||||
21/05 21h00 | Wiltz | vs | Kaerjeng 97 | 0-2 | |
21/05 21h00 | Progres Niedercorn | vs | Swift Hesperange | 1-1 | |
21/05 21h00 | Racing Union | vs | Differdange | 0-0 | |
21/05 21h00 | Hostert | vs | Mondorf-les. | 0-3 | |
21/05 21h00 | Victoria Rosport | vs | Mondercange | 0-1 | |
21/05 21h00 | UNA Strassen | vs | Fola Esch | 0-0 | |
21/05 21h00 | UT Petange | vs | Etzella Ettelbruc | 1-0 | |
21/05 21h00 | Jeunesse Esch | vs | Dudelange | 3-1 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Montenegro | |||||
21/05 22h59 | Decic Tuzi | vs | Jedinstvo | - | |
21/05 22h59 | Iskra Danilo | vs | Mornar Bar | - | |
21/05 22h59 | Sutjeska | vs | OFK Petrovac | - | |
21/05 22h59 | Buducnost | vs | FK Jerezo | - | |
21/05 22h59 | Rudar | vs | Arsenal Tivat | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan | |||||
FT | Ilves Tampere | vs | Helsinki | +1/2 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania | |||||
22/05 01h00 | Farul Constanta | vs | Steaua Bucuresti | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Serbia | |||||
22/05 00h00 | FK Vojvodina | vs | FK Partizan | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Séc | |||||
FT | Banik Ostrava | vs | Teplice | - 1 1/4 | 0-0 |
FT | Pardubice | vs | Zlin | - 1/4 | 1-1 |
FT | Hradec Kralove | vs | Slovan Liberec | +0 | 0-3 |
FT | Jablonec | vs | Brno | - 1 | 1-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Síp | |||||
21/05 22h59 | Apollon Limassol | vs | Apoel FC | +1/4 | - |
21/05 22h59 | AEK Larnaca | vs | Pafos FC | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | |||||
FT | Umraniyespor | vs | Ankaragucu | +0 | 1-1 |
21/05 22h59 | Adana Demirspor | vs | Besiktas | +0 | - |
21/05 22h59 | Antalyaspor | vs | Istanbul BB | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Sỹ | |||||
FT | Sion | vs | Young Boys | +1 | 0-1 |
21/05 21h30 | Basel | vs | Lugano | +1/4 | 1-0 |
21/05 21h30 | Zurich | vs | Grasshoppers | - 1/2 | 1-1 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Thụy Điển | |||||
FT | Djurgardens | vs | Mjallby AIF | - 1 | 0-0 |
FT | Malmo | vs | Hacken | - 3/4 | 0-0 |
FT | Brommapojkarna | vs | Varbergs Bo IS | - 1/2 | 2-0 |
21/05 22h30 | Goteborg | vs | Hammarby | +1/4 | - |
21/05 22h30 | Sirius | vs | Halmstads | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina | |||||
FT | Metalist 1925 Kharkiv | vs | Metalist Kharkiv | - 3/4 | 0-0 |
21/05 21h00 | Rukh Vynnyky | vs | FC Lviv | - 1 1/4 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Áo | |||||
FT | Austria Klagenfurt | vs | Austria Wien | +1 | 0-0 |
FT | Rapid Wien | vs | Lask | +0 | 1-0 |
21/05 22h00 | RB Salzburg | vs | Sturm Graz | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch | |||||
FT | Aalborg BK | vs | Midtjylland | +0 | 0-1 |
FT | Lyngby | vs | Odense BK | - 1/2 | 0-2 |
21/05 21h05 | Viborg | vs | Brondby | - 3/4 | 0-1 |
21/05 22h59 | Kobenhavn | vs | Aarhus AGF | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hàn Quốc | |||||
FT | Gangwon | vs | Pohang Steelers | +1/4 | 0-0 |
FT | Suwon Bluewings | vs | Ulsan Hyundai | +1/2 | 1-2 |
FT | Jeonbuk H.Motor | vs | Suwon FC | - 1 | 1-1 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Singapore | |||||
FT | Geylang Intl | vs | Tanjong Pagar | 1-3 | |
FT | Lion city Sailors | vs | Alb. Niigata (SIN) | 0-2 | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uzbekistan | |||||
21/05 21h30 | Turon Yaypan | vs | FK AGMK | +1/2 | 0-0 |
21/05 21h30 | Olympic FK | vs | Neftchi | +0 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Việt Nam | |||||
FT | Khánh Hòa | vs | BCM Bình Dương | - 1/4 | 1-1 |
FT | TP.HCM | vs | CA Hà Nội | +3/4 | 2-4 |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Argentina | |||||
22/05 01h30 | Belgrano | vs | Talleres Cordoba | +1/4 | - |
22/05 04h00 | Sarmiento Junin | vs | CA Huracan | +0 | - |
22/05 04h00 | Colon | vs | Barracas Central | - 1/2 | - |
22/05 06h30 | River Plate | vs | CA Platense | - 1 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil | |||||
22/05 02h00 | Flamengo/RJ | vs | Corinthians/SP | - 1 1/4 | - |
22/05 04h30 | Gremio/RS | vs | Internacional/RS | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bolivia | |||||
22/05 02h00 | CD Guabira | vs | Jorge Wilstermann | - 1/4 | - |
22/05 02h00 | Blooming | vs | Aurora | - 1/4 | - |
22/05 06h30 | CA Palmaflor | vs | Inde. Petrolero | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG đưa ra Lê | |||||
22/05 04h30 | Cobresal | vs | U. Espanola | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Colombia | |||||
22/05 06h00 | Boyaca Chico | vs | America Cali | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ecuador | |||||
22/05 01h00 | Gualaceo SC | vs | Libertad (ECU) | - 1/4 | - |
22/05 03h30 | Cumbaya FC | vs | Delfin SC | - 1/4 | - |
22/05 06h00 | Guayaquil City | vs | Nacional Quito | +1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay | |||||
22/05 03h00 | Guarani CA | vs | Sportivo Trinidense | - 1/4 | - |
22/05 05h30 | Resistencia SC | vs | Tacuary FBC | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru | |||||
22/05 01h00 | Atletico Grau | vs | Cienciano | - 3/4 | - |
22/05 03h00 | Dep. Municipal | vs | Sport Huancayo | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela | |||||
22/05 03h00 | Carabobo | vs | Estu.Merida | - 3/4 | - |
22/05 05h15 | Mineros Guayana | vs | Hermanos Colmenares | - | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Mexico | |||||
22/05 09h00 | Club America | vs | Chivas Guad. | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica | |||||
22/05 07h00 | Dep. Saprissa | vs | Alajuelense | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ai Cập | |||||
21/05 22h59 | Ismaily SC | vs | Haras Al Hodoud | - 3/4 | - |
22/05 01h30 | Ghazl Al Mahalla | vs | Pyramids FC | +1 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Algeria | |||||
21/05 22h00 | Paradou AC | vs | USM Alger | - 1 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 người tình Đào Nha | |||||
FT | CD Estrela | vs | Nacional Madeira | - 1 | 0-0 |
FT | CD Mafra | vs | Moreirense | +0 | 0-0 |
21/05 21h30 | Uniao Torreense | vs | Penafiel | - 1/4 | 2-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Nga | |||||
FT | Rodina Moscow | vs | Kuban | - 1/2 | 1-1 |
21/05 21h00 | Arsenal-Tula | vs | Shinnik Yaroslavl | - 1/2 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 bố Lan | |||||
FT | LKS Lodz | vs | Resovia | - 1 1/4 | 1-0 |
FT | Gornik Leczna | vs | Zaglebie Sosno | - 1/4 | 0-0 |
21/05 22h59 | Puszcza Nie. | vs | GKS Tychy | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Iceland | |||||
21/05 21h00 | Grotta | vs | Vestri | - 1/2 | 1-1 |
21/05 21h00 | UMF Selfoss | vs | Fjolnir | +1/2 | 1-2 |
22/05 02h15 | Trottur Rey. | vs | KF Aegir. Thor | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 mãng cầu Uy | |||||
21/05 22h00 | Raufoss IL | vs | Kongsvinger | +0 | - |
21/05 22h00 | KFUM Oslo | vs | Moss FK | - 1/2 | - |
21/05 22h00 | FK Jerv | vs | Kristiansund | +1/4 | - |
21/05 22h00 | Skeid Fotball | vs | Mjondalen | - 1/2 | - |
21/05 22h00 | Ranheim IL | vs | Sogndal | - 1/4 | - |
21/05 22h00 | Sandnes Ulf | vs | Bryne | - 1/4 | - |
21/05 22h00 | IL Hodd | vs | Fredrikstad | +0 | - |
21/05 22h00 | Asane Fotball | vs | Start Kristiansand | +1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan | |||||
21/05 22h00 | SJK Akatemia | vs | TPS Turku | +1/4 | - |
21/05 22h00 | Jaro | vs | KPV Kokkola | - 1/4 | - |
21/05 22h00 | Gnistan | vs | MP Mikkeli | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Séc | |||||
21/05 22h00 | Taborsko | vs | Sellier&Bellot Vlasim | - | |
21/05 22h00 | MFk Karvina | vs | Slavia Praha B | - 1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | |||||
FT | Eyupspor | vs | Keciorengucu | 1-0 | |
FT | Rizespor | vs | Altinordu SK | - 1 1/2 | 0-0 |
FT | Bandirmaspor | vs | Genclerbirligi | +1/4 | 1-0 |
FT | Erzurumspor FK | vs | Boluspor | - 1 1/4 | 1-0 |
FT | Bodrumspor SK | vs | Goztepe | - 1/2 | 0-0 |
FT | Manisa FK | vs | Pendikspor | +1/2 | 1-2 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển | |||||
FT | Eskilstuna City | vs | Ostersunds | +0 | 1-1 |
FT | Helsingborg | vs | Utsiktens BK | - 1/4 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Áo | |||||
FT | Kapfenberg | vs | St.Polten | +3/4 | 1-1 |
FT | Sturm Graz II | vs | Vorwarts Steyr | - 1/4 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | |||||
FT | Fredericia | vs | Fremad Amager | - 1/2 | 0-0 |
FT | Vejle | vs | Naestved BK | - 1 1/4 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản | |||||
FT | Fujieda MYFC | vs | Tokushima Vortis | - 1/4 | 1-0 |
FT | Renofa Yamaguchi | vs | Tokyo Verdy | +1/2 | 0-2 |
FT | Oita Trinita | vs | V-Varen Nagasaki | - 1/4 | 1-0 |
FT | JEF United Chiba | vs | Tochigi SC | - 1/2 | 0-0 |
FT | Omiya Ardija | vs | Vegalta Sendai | +1/2 | 0-1 |
FT | Montedio Yama. | vs | Blaublitz Akita | - 1/2 | 2-0 |
FT | Machida Zelvia | vs | Shimizu S-Pulse | +1/2 | 1-1 |
FT | Zweigen Kan. Xem thêm: Buy Mac D For Danger Matte Lipstick Review & Swatches, 630 D For Danger Lipstick Women 0 | vs | Ventforet Kofu | +1/4 | 0-0 |
FT | Mito Hollyhock | vs | Roas. Kumamoto | +0 | 0-1 |
FT | Jubilo Iwata | vs | Iwaki FC | - 3/4 | 0-0 |
FT | Okayama | vs | Thespa Kusatsu | - 1/2 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | |||||
FT | Gyeongnam | vs | Busan I"Park | - 1/4 | 0-0 |
FT | Gimcheon Sangmu | vs | Chungbuk Cheongju | - 1 1/4 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc | |||||
FT | Wuxi Wugo | vs | Guangxi Pingguo | +1 | 1-1 |
FT | Dandong Tengyue | vs | Dongguan Utd | +0 | 1-1 |
FT | Qingdao Y.Island | vs | Sichuan Jiuniu | - 1/4 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng tuyệt nhất QG | |||||
FT | Phú Thọ | vs | Hòa Bình | - 1/2 | 0-0 |
FT | ĐT Long An | vs | Phù Đổng | 0-0 | |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Argentina | |||||
22/05 00h00 | Chacarita Jrs | vs | Brown de Adrogue | - 1/2 | - |
22/05 01h00 | Guillermo | vs | Flandria | - 1/4 | - |
22/05 01h30 | Deportivo Maipu | vs | Villa Dalmine | - 1 1/4 | - |
22/05 02h00 | San Martin Tucuman | vs | Deportivo Moron | - 1/4 | - |
22/05 02h00 | CA Mitre Salta | vs | Estudiantes Bs As | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||
21/05 21h00 | Chapecoense | vs | Juventude/RS | - 1/2 | 0-1 |
22/05 01h30 | Criciuma/SC | vs | Ceara/CE | - 1/2 | - |
22/05 04h00 | Ponte Preta/SP | vs | Guarani/SP | - 1/4 | - |
22/05 04h15 | CRB/AL | vs | Vila Nova/GO | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 chi Lê | |||||
21/05 23h30 | Puerto Montt | vs | Antofagasta | - | |
22/05 02h30 | Deportes Recoleta | vs | U. San Felipe | - 1/4 | - |
22/05 07h00 | Cobreloa | vs | Temuco | - 3/4 | - |
22/05 07h00 | Rangers Talca | vs | Iquique | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá húi Algeria | |||||
21/05 22h00 | CR Belouizdad | vs | AS Khroub | - | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu BD Nữ | |||||
21/05 22h59 | Pháp U19 Nữ | vs | Nhật phiên bản U19 Nữ | - | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức | |||||
FT | Oldenburg 1897 | vs | Zwickau | - 3/4 | 1-0 |
FT | Duisburg | vs | Saarbrucken | +1 1/4 | 2-1 |
Lịch thi đấu bóng đá Aus Brisbane | |||||
FT | Ipswich Knights | vs | Magic United | 0-0 | |
Lịch tranh tài bóng đá Aus New South Wales | |||||
FT | Rockdale City | vs | St George City | - 1/4 | 2-1 |
Lịch thi đấu bóng đá Aus Queensland | |||||
FT | Brisbane Roar U21 | vs | SC Wanderers | - 1/2 | 0-1 |
FT | Gold Coast Utd | vs | Brisbane City | +1/4 | 0-0 |
Lịch thi đấu bóng đá người vợ Nhật | |||||
FT | Nippatsu Yokohama Nữ | vs | Orca Kamogawa Nữ | - 1/4 | 1-1 |
FT | AS Harima Albion Nữ | vs | Yamato Sylphid Nữ | - 1 1/2 | 1-1 |
FT | Setagaya Sfida Nữ | vs | Gunma W. Star Nữ | - 1 1/4 | 0-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc | |||||
FT | Gimhae City | vs | Changwon City | - 3/4 | 1-2 |
FT | Yangpyeong | vs | Hwaseong FC | 1-1 | |
Lịch tranh tài bóng đá nữ Mỹ | |||||
22/05 04h05 | Portland Tho. Nữ | vs | Chicago RS Nữ | - | |
22/05 05h05 | OL Reign Nữ | vs | NJ/NY Gotham Nữ | - 1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc | |||||
FT | St. Pauli II | vs | Vf V 06 Hildesheim | - 3/4 | 1-1 |
FT | Teutonia Ottensen | vs | Kickers Emden | - 2 1/4 | 2-1 |
FT | Havelse | vs | Drochtersen/Assel | - 1/2 | 2-0 |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc | |||||
FT | Ger.Halberstadt | vs | VSG Altglienicke | +1 1/4 | 0-3 |
FT | Hertha Berlin II | vs | Chemnitzer | - 1/4 | 2-1 |
FT | Berliner FC Dynamo | vs | Luckenwalde | - 1 1/4 | 0-2 |
FT | Lok.Leipzig | vs | CZ Jena | +0 | 1-2 |
FT | RW Erfurt | vs | C. Leipzig | - 1 | 2-0 |
FT | Viktoria Berlin | vs | Berlin AK 07 | - 3/4 | 0-2 |
FT | Tennis Borussia B. | vs | Meuselwitz | +1 | 0-3 |
FT | Greifswalder FC | vs | SV Lichtenberg | - 3/4 | 0-0 |
FT | E.Cottbus | vs | Babelsberg | - 1 | 1-0 |
Lịch thi đấu bóng đá U20 World Cup | |||||
22/05 01h00 | Nigeria U20 | vs | Dominican U20 | - 2 1/2 | - |
22/05 01h00 | Israel U20 | vs | Colombia U20 | +3/4 | - |
22/05 04h00 | Senegal U20 | vs | Nhật bạn dạng U20 | - 1/4 | - |
22/05 04h00 | Italia U20 | vs | Brazil U20 | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá U17 Châu Âu | |||||
21/05 21h30 | Croatia U17 | vs | Thụy Sỹ U17 | - 1/2 | 1-1 |
21/05 21h30 | T.B.Nha U17 | vs | Slovenia U17 | - 1 1/4 | 2-0 |
22/05 01h00 | Hà Lan U17 | vs | Anh U17 | +1/2 | - |
22/05 01h00 | Serbia U17 | vs | Italia U17 | +1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu U16 | |||||
Hoãn | Ba Lan U16 | vs | Bỉ U16 | - | |
FT | Đan Mạch U16 | vs | Thụy Điển U16 | 0-0 | |
Lịch tranh tài bóng đá Giao Hữu U17 | |||||
Hoãn | Qatar U17 | vs | Việt phái mạnh U17 | - | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu U20 | |||||
Hoãn | Uzbekistan U20 | vs | Iran U20 | - | |
Hoãn | Turkmenistan U20 | vs | Afghanistan U20 | - |